Sobki Bootstrap (10.0.0-alpha2) - en to fil translation catalogue (41 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Type
fil: Uri

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: More
fil: marami pa

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: - None -
fil: - Wala -

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Contact
fil: Pakikipag-ugnay

en: Created
fil: Inilikha

en: Footer
fil: Paanan

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
fil: Ang @site ay kasalukuyang nasa ilalim nang pagpapanatili. Kami ay babalik sa ilang sandali. Maraming salamat sa inyong pagtitiyaga.

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: English
fil: Ingles

en: Languages
fil: Mga wika

en: Account
fil: Akawnt

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Delete comment
fil: Tanggalin ang komento

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Date and time
fil: Petsa at oras

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
fil: Gamitin ang mga <em>simpleng pahina</em> para sa iyong mga statik na nilalaman, tulad ng isang 'Tungkol sa amin' na pahina.

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
