Sobki Bootstrap (10.0.0-alpha6) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Type
ta: வகை

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: On
ta: சரி

en: Name
ta: பெயர்

en: Field
ta: புலம்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Options
ta: தெரிவுகள்

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Template
ta: முன் வடிவு

en: Setting
ta: அமைப்பு
