Sobki Bootstrap (10.0.0-alpha6) - en to te translation catalogue (11 entries)

en: Content
te: సారము

en: Type
te: రకం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Name
te: పేరు

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట
