Sobki Bootstrap (10.1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (140 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Submit
ta: சமர்ப்பி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Email notification
ta: மின்னஞ்சல் அறிவிப்பு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Language
ta: மொழி

en: Administration
ta: மேலாண்மை

en: More
ta: மேலும்

en: On
ta: சரி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Size
ta: அளவு

en: Reset
ta: மீளமை

en: None
ta: இல்லை

en: Quote
ta: மேற்கோள் காட்டு

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Taxonomy term
ta: வகைப்பாட்டு சொல்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: இயல்பான

en: Icon
ta: குறுபடம்

en: Views
ta: பார்வைகள்

en: Text
ta: உரை

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Before
ta: முன்

en: After
ta: பிறகு

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Off
ta: இல்லை

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Inline
ta: ஒரேவரியில்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Warning
ta: எச்சரிக்கை

en: Width
ta: அகலம்

en: Height
ta: உயரம்

en: Media
ta: ஊடகம்

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: General
ta: பொது

en: Table
ta: அட்டவணை

en: Navigation
ta: வழிநடத்தல் தொடுப்பு

en: Color
ta: நிறம்

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
ta: @site தற்போது பழுதுபார்ப்பு வேலை நடைபெறுதிறது. நாங்கள் மிக விரைவில் திரும்புகிறோம். தாங்கள் அமைதி காத்தலுக்கு நன்றி.

en: Anonymous
ta: பேரிலா

en: Tools
ta: கருவிகள்

en: Full
ta: முழு

en: English
ta: ஆங்கிலம்

en: French
ta: பிரெஞ்சு

en: Front page
ta: முதற்பக்கம்

en: Languages
ta: மொழிகள்

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Map
ta: வரைபடம்

en: Months
ta: மாதங்கள்

en: Left
ta: இடது

en: Your message has been sent.
ta: உங்களது தகவல் அனுப்பப் பட்டது.

en: Info
ta: தகவல்

en: Reference
ta: குறிப்பு

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: Relationship
ta: உறவு

en: Tabs
ta: தாவல்கள்

en: Shortcuts
ta: குறுக்குவழிகள்

en: Anonymous user
ta: பதிவுசெய்யாத பதிவர்

en: Language switcher
ta: மொழி மாற்றி

en: Form
ta: படிவம்

en: Global
ta: உலகளாவிய

en: Authenticated user
ta: அங்கீகரிக்கப்பட்ட பயனர்

en: Administrator
ta: நிர்வாகி

en: Account
ta: கணக்கு

en: Publish content
ta: உள்ளடக்கத்தை வெளியிடு

en: Unpublish comment
ta: வெளியிடப்படாத கருத்து

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Not applicable
ta: பொருத்தமற்றது

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Delete comment
ta: கருத்தை அழி

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Publish comment
ta: கருத்தை வெளியிடு

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Date and time
ta: நாள் நேரம்

en: Alert
ta: சமிக்சை

en: Page top
ta: பக்கத்தின் மேல்

en: Page bottom
ta: பக்கத்தின் கீழ்ப்பகுதி

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Save comment
ta: கருத்தை சேமி

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Unpublish content
ta: வெளியிடப்படாத உள்ளடக்கம்

en: Make content sticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்ட செய்யவும்

en: Make content unsticky
ta: உள்ளடக்கத்தை ஒட்டாதபடி செய்யவும்

en: Promote content to front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்தில் ஏற்று

en: Remove content from front page
ta: உள்ளடக்கத்தை முதற்பக்கத்திலிருந்து நீக்கு

en: Save content
ta: உள்ளடக்கத்தை சேமி

en: Time zones
ta: நேர வட்டாரங்கள்

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Basic page
ta: அடிப்படை பக்கம்

en: Highlighted
ta: தனிச்சிறப்பானவை

en: Not specified
ta: குறிப்பிடப்படாதது

en: Wide
ta: அகலமான

en: Full HTML
ta: முழு HTML

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: Large (480×480)
ta: பெரிய (480×480)

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி

en: User account menu
ta: பயனர் கணக்கு பட்டி

en: Block the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களை) தடுக்கவும்

en: Cancel the selected user account(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர் கணக்கு(களை) ரத்து செய்யவும்

en: Unblock the selected user(s)
ta: தேர்வு செய்யப்பட்ட பயனர்(களின்) தடையை அகற்றவும்

en: Basic HTML
ta: அடிப்படை HTML

en: Restricted HTML
ta: கட்டுப்படுத்தப்பட்ட HTML

en: Links related to the active user account
ta: செயல்பாட்டில் உள்ள பயனர் கணக்கு தொடர்பான இணைப்புகள்

en: Administrative task links
ta: நிர்வாக பணி இணைப்புகள்

en: Site information links
ta: தள தகவல் சுட்டிகள்

en: Site section links
ta: தள பிரிவு சுட்டிகள்

en: User tool links, often added by modules
ta: அடிக்கடி தொகுதிகளால் சேர்க்கப்படும் பயனர் கருவி இணைப்புகள்

en: Max 1300x1300
ta: அதிகபட்சம் 1300x1300

en: Max 2600x2600
ta: அதிகபட்சம் 2600x2600

en: Max 325x325
ta: அதிகபட்சம் 325x325

en: Max 650x650
ta: அதிகபட்சம் 650x650

en: Narrow
ta: குறுகிய
