Sobki Bootstrap (all releases) - en to fil translation catalogue (34 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Register
fil: Magrehistro

en: Suffix
fil: Hulapi

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Message
fil: Mensahe

en: Name
fil: Pangalan

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Created
fil: Inilikha

en: Active
fil: Aktibo

en: Footer
fil: Paanan

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Navigation
fil: Paglalayag

en: English
fil: Ingles

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Account
fil: Akawnt

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Page top
fil: Ibabaw ng pahina

en: Page bottom
fil: Ilalim ng pahina

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Highlighted
fil: Binigyang-diin

en: Top Bar
fil: Pang-ibabaw na baras
