Sobki Bootstrap (all releases) - en to ml translation catalogue (49 entries)

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Body
ml: ഘടന

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Suffix
ml: പ്രത്യയം

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: List
ml: പട്ടിക

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: On
ml: ഓൺ

en: None
ml: ഇല്ല

en: Number
ml: അക്കം

en: Message
ml: സന്ദേശം

en: Image
ml: ചിത്രം

en: Center
ml: കേന്ദ്രം

en: Name
ml: പേര്

en: Label
ml: അടയാളം

en: Preview
ml: മുന്‍‌കാഴ്ച

en: Help
ml: സഹായം

en: Icon
ml: ഐക്കൺ

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: URL
ml: യു.ആർ.എൽ

en: Text
ml: ടെക്സ്റ്റ്

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: User
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Active
ml: സജീവമായ

en: PHP
ml: പി.എച്ഛ്.പി

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Color
ml: നിറം

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: French
ml: ഫ്രഞ്ച്

en: Info
ml: വിവരം

en: Page bottom
ml: താളിന്റെ താഴെ

en: Basic page
ml: അടിസ്ഥാന താള്‍

en: Not specified
ml: എടുത്തു പറഞ്ഞിട്ടില്ല

en: Restricted HTML
ml: നിയന്ത്രിതമായ HTML

en: Max 1300x1300
ml: പരമാവധി 1300x1300

en: Max 2600x2600
ml: പരമാവധി 2600x2600

en: Max 325x325
ml: പരമാവധി 325x325

en: Max 650x650
ml: പരമാവധി 650x650

en: Narrow
ml: ഇടുങ്ങിയത്

en: A locally hosted audio file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഓഡിയോ ഫയൽ.

en: A locally hosted video file.
ml: പ്രാദേശികമായി ഹോസ്റ്റ് ചെയ്‌ത ഒരു വീഡിയോ ഫയൽ.
