Sobki Bootstrap (all releases) - en to te translation catalogue (93 entries)

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Suffix
te: వెనుజేర్పు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: File
te: ఫైల్

en: Size
te: కొలత

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Taxonomy term
te: వర్గీకరణ పదం

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Top
te: పైన

en: Icon
te: ప్రతీకం

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Attachment
te: జోడింపు

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Before
te: ముందు

en: After
te: తరువాత

en: User
te: వాడుకరి

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: Width
te: వెడల్పు

en: Height
te: ఎత్తు

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Address
te: చిరునామా

en: Table
te: పట్టిక

en: Navigation
te: మార్గదర్శిని

en: Color
te: రంగు

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
te: @site సైటు ప్రస్తుతం నిర్వహణలో ఉంది. త్వరలో తిరిగి మీ ముందుంటాం. మీ సహనానికి నెనరులు.

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Full
te: పూర్తి

en: English
te: ఆంగ్లం

en: French
te: ఫ్రెంచ్

en: Source
te: మూలం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Left
te: ఎడమ

en: Right
te: కుడి

en: Info
te: సమాచారం

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: Account
te: ఖాతా

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Delete comment
te: వ్యాఖ్య తొలగించు

en: - All -
te: - అన్ని -

en: Page bottom
te: పేజీ అడుగు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: Basic page
te: ప్రాథమిక పేజీ

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: Large (480×480)
te: పెద్దది (480×480)

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Block the selected user(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరులను నిరోధించు

en: Cancel the selected user account(s)
te: ఎంచుకున్న వాడుకరుల ఖాతాలను రద్దుచేయి

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Max 1300x1300
te: గరిష్టంగా 1300x1300

en: Max 2600x2600
te: గరిష్టంగా 2600x2600

en: Max 325x325
te: గరిష్టంగా 325x325

en: Max 650x650
te: గరిష్టంగా 650x650
