Sobki DSFR (10.0.0-alpha3) - en to kn translation catalogue (118 entries)

en: Title
kn: ಶೀರ್ಷಿಕೆ

en: Status
kn: ಸ್ಥಿತಿ

en: Register
kn: ರಿಜಿಸ್ಟರ್(ನೋಂದಾಯಿಸು)

en: Delete
kn: ಅಳಿಸಿ ಹಾಕು

en: Submit
kn: ಸಲ್ಲಿಸಿ

en: Operations
kn: ಕ್ರಿಯೆ

en: Content
kn: ಒಳಅಂಶ

en: Moderated content
kn: ಸೌಮ್ಯಗೊಳಿಸಿದ ವಿಷಯ

en: Username
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು

en: Type
kn: ಶೈಲಿ

en: Author
kn: ಲೇಖಕ

en: List
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Subject
kn: ವಿಷಯ

en: Description
kn: ವರ್ಣನೆ

en: Language
kn: ಭಾಷೆ

en: more
kn: ಮತ್ತಷ್ಟು

en: Disabled
kn: ಅಶಕ್ತಗೊಳಿಸಲಾದ

en: Enabled
kn: ಶಕ್ತಗೊಂಡಿದೆ

en: Administration
kn: ನಿರ್ವಹಣೆ

en: Comments
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: More
kn: ಹೆಚ್ಚಿನ

en: Action
kn: ಕಾರ್ಯ

en: Tags
kn: ಟ್ಯಾಗ್‍ಗಳು

en: Homepage
kn: ನೆಲೆಯ ಪುಟ

en: Edit
kn: ಸಂಸ್ಕರಿಸು

en: Size
kn: ಗಾತ್ರ

en: Reset
kn: ಪುನಃ ಹೊಂದಿಸು

en: Link
kn: ಕೊಂಡಿ

en: Image
kn: ಚಿತ್ರ

en: Name
kn: ಹೆಸರು

en: edit
kn: ಸಂಪಾದಿಸು

en: Label
kn: ಗುರುತುಪಟ್ಟಿ

en: Preview
kn: ಅವಲೋಕನ

en: Help
kn: ಸಹಾಯ

en: True
kn: ನಿಜ

en: Default
kn: ಡೀಫಾಲ್ಟ್‍

en: Top
kn: ಮೇಲಿನ/ಮೊದಲ

en: Audio
kn: ಆಡಿಯೋ

en: Filename
kn: ಕಡತದಹೆಸರು

en: Section
kn: ವಿಭಾಗ

en: Updated
kn: ಅಪ್‌ಡೇಟ್‌ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು

en: ID
kn: IDE ಗಳು

en: Upload
kn: ಅಪ್ ಲೋಡ್ ಮಾಡಿ

en: User
kn: ಬಳಕೆದಾರ

en: Content type
kn: ವಿಷಯದ ಬಗೆ

en: Email
kn: ಇಮೇಲ್

en: Files
kn: ಕಡತಗಳು

en: User ID
kn: ಬಳಕೆದಾರನ ಐಡಿ

en: Contact
kn: ಸಂಪರ್ಕ

en: Created
kn: ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದೆ

en: Separator
kn: ವಿಭಜಕ

en: All
kn: ಎಲ್ಲಾ

en: Active
kn: ಸಕ್ರಿಯ

en: Block
kn: ಖಂಡ

en: Page
kn: ಪುಟ

en: Bottom
kn: ಕೆಳ

en: To
kn: ಗೆ

en: From
kn: ಯಿಂದ

en: Roles
kn: ಪಾತ್ರಗಳು

en: Hostname
kn: ಅತಿಥೇಯದ ಹೆಸರು

en: Published
kn: ಪ್ರಕಟಿತ

en: Filter
kn: ಶೋಧಕ(Filter)

en: Term
kn: ಅವಧಿ

en: Normal
kn: ಸಾಮಾನ್ಯ

en: Authored by
kn: ಲೇಖಕರು

en: Thumbnail
kn: ತಂಬ್‌ನೈಲ್‌

en: Media
kn: ಮಾಧ್ಯಮ

en: General
kn: ಜನರಲ್

en: Table
kn: ಪಟ್ಟಿ

en: Start
kn: ಪ್ರಾರಂಭಿಸು

en: Role
kn: ಪಾತ್ರ

en: Redirect
kn: ಮರುನಿರ್ದೇಶನ

en: Anonymous
kn: ಅನಾಮಧೇಯ

en: Tools
kn: ಉಪಕರಣಗಳು

en: Recent comments
kn: ಇತ್ತೀಚಿನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

en: Template
kn: ಟೆಂಪ್ಲೇಟ್

en: Full
kn: ಸಂಪೂರ್ಣ

en: Gender
kn: ಲಿಂಗ

en: English
kn: ಇಂಗ್ಲಿಷ್

en: French
kn: ಫ್ರೆಂಚ್

en: ‹ previous
kn: ‹ ಹಿಂದಿನ

en: next ›
kn: ಮುಂದಿನ ›

en: Member for
kn: ಸದಸ್ಯರು

en: Front page
kn: ಮುಖ ಪುಟ

en: Languages
kn: ಭಾಷೆಗಳು

en: Entity
kn: ಎಂಟಿಟಿ

en: Days
kn: ದಿನಗಳು

en: People
kn: ಜನರು

en: Blocked
kn: ನಿರ್ಬಂಧಿಸಲಾದ

en: Video
kn: ವೀಡಿಯೋ

en: Glossary
kn: ಪದಸೂಚಿ

en: Diff
kn: ಡಿಫ್

en: Changed
kn: ಬದಲಾಯಿಸಲಾದ

en: Completed
kn: ಪೂರ್ಣಗೊಂಡಿದೆ

en: Document
kn: ದಸ್ತಾವೇಜು

en: Complete
kn: ಪೂರ್ಣ

en: Apply
kn: ಅನ್ವಯಿಸು

en: Blocks
kn: ಇಟ್ಟಿಗೆಗಳು

en: Form
kn: ಫಾರ್ಮ್

en: Permission
kn: ಅನುಮತಿ

en: Global
kn: ಜಾಗತಿಕ

en: Administrator
kn: ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು

en: « first
kn: « ಮೊದಲ

en: last »
kn: ಕೊನೆಯ »

en: A user is considered online for this long after they have last viewed a page.
kn: ಒಂದು ಪುಟವನ್ನು ನೋಡಿದ ಬಳಿಕ ಒಬ್ಬರನ್ನು ಇಷ್ಟು ಹೊತ್ತಿನ ತನಕವೂ ಅವರು ಆನ್ಲೈನ್ ಇದ್ದಾರೆಂದು ತಿಳಿಯಲಾಗುವುದು.

en: Locked
kn: ಲಾಕ್‌ ಮಾಡಲಾದ

en: Ruby
kn: ಮಾಣಿಕ್ಯ(Ruby)

en: Python
kn: ಪೈಥಾನ್

en: Delete comment
kn: ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಅಳಿಸಿ

en: Draft
kn: ಡ್ರಾಪ್ಟ್

en: Save Draft
kn: ಡ್ರಾಫ್ಟ್‍ ಆಗಿ ಉಳಿಸು(_D)

en: Education
kn: ಶಿಕ್ಷಣ

en: Compact
kn: ಸಾಂದ್ರ(_Compact)

en: Who's new
kn: ಹೊಸಬರು

en: Date and time
kn: ಸಮಯ ಮತ್ತು ದಿನಾಂಕ

en: Who's online
kn: ಆನ್ಲೈನ್ ಇರುವವರು

en: Java
kn: ಜಾವಾ

en: Basic page
kn: ಮೂಲ ಪುಟ
