Sobki DSFR (10.0.0-alpha4) - en to ta translation catalogue (20 entries)

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Language
ta: மொழி

en: Disabled
ta: செயலற்றதாக்கப்பட்டது

en: Enabled
ta: இயலுமைப்படுத்தப்பட்டது

en: More
ta: மேலும்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: Upload
ta: பதிவேற்றுக

en: User
ta: பயனாளர்

en: Contact
ta: தொடர்பு

en: Hostname
ta: ஓம்புனர் பெயர்

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Anonymous
ta: பெயரிலி
