Sobki DSFR (10.0.0-alpha5) - en to vi translation catalogue (97 entries)

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Submit
vi: Gửi đi

en: Content
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Email notification
vi: Email cảnh báo

en: Description
vi: Mô tả

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: More
vi: Thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Size
vi: Dung lượng

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Taxonomy term
vi: Từ liệu phân loại

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Top
vi: Đầu

en: Audio
vi: Âm thanh

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Upload
vi: Tải lên

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Contact
vi: Liên hệ

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Footer
vi: Phần chân

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Normal
vi: Bình thường

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: General
vi: Tổng quát

en: Start
vi: Khởi động

en: @site is currently under maintenance. We should be back shortly. Thank you for your patience.
vi: @site đang được bảo trì. Chúng tôi sẽ trở lại trong thời gian sớm nhất. Xin vui lòng chờ đợi.

en: Anonymous
vi: Ẩn danh

en: Tools
vi: Các công cụ

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Gender
vi: Giới tính

en: Front page
vi: Trang nhất

en: Languages
vi: Ngôn ngữ

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Days
vi: Ngày

en: Your message has been sent.
vi: Thông điệp của bạn đã được gửi đi.

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: Relationship
vi: Quan hệ

en: Translations
vi: Các bản dịch

en: Complete
vi: Hoàn thành

en: Anonymous user
vi: Người dùng nặc danh

en: Form
vi: Biểu mẫu

en: Next >
vi: Sau >

en: < Previous
vi: < Trước

en: Global
vi: Chung

en: Administrator
vi: Người quản lý

en: Hide all
vi: Ẩn tất cả

en: Show all
vi: Hiện tất cả

en: Publish content
vi: Đăng nội dung

en: Unpublish comment
vi: Bỏ công bố bài bình luận

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Delete comment
vi: Xóa bài bình luận

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Publish comment
vi: Xuất bản bình luận

en: Save Draft
vi: Lưu bản nháp

en: Yes/No
vi: Có/Không

en: Education
vi: Giáo dục

en: Date and time
vi: Ngày và giờ

en: Library
vi: Thư viện

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Save comment
vi: Lưu bình luận

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: Unpublish content
vi: Không xuất bản nội dung

en: Make content sticky
vi: Stick nội dung lên

en: Make content unsticky
vi: Unstick nội dung

en: Promote content to front page
vi: Đưa nội dung ra trang chủ

en: Remove content from front page
vi: Gỡ bỏ nội dung khỏi trang chính

en: Save content
vi: Lưu nội dung

en: The name of the shortcut.
vi: Tên của liên kết nhanh

en: Time zones
vi: Múi giờ

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu

en: Basic page
vi: Trang cơ bản

en: Use <em>basic pages</em> for your static content, such as an 'About us' page.
vi: Kiểu nội dung <em>Trang</em> bao gồm các nội dung tương đối ít thay đổi, ví dụ như một trang 'Giới thiệu'.

en: Use tags to group articles on similar topics into categories.
vi: Sử dụng thẻ để nhóm các bài viết về các chủ đề tương tự thành các thể loại.

en: Update URL alias
vi: Cập nhật đường dẫn URL ảo

en: Tablet
vi: Bảng tính
