Sobki DSFR (all releases) - en to cy translation catalogue (25 entries)

en: Delete
cy: Dileu

en: Content
cy: Cynnwys

en: Subject
cy: Testun

en: Description
cy: Disgrifiadau

en: Disabled
cy: Wedi ei analluogi

en: Enabled
cy: Wedi ei alluogi

en: Homepage
cy: Hafan

en: Link
cy: Dolen

en: Image
cy: Delwedd

en: Name
cy: Enw

en: Preview
cy: Rhagolwg

en: Help
cy: Cymorth

en: Teaser
cy: Rhagflas

en: Upload
cy: Llwytho i fyny

en: Created
cy: Wedi ei greu

en: Separator
cy: Gwahanydd

en: Page title
cy: Pennawd y dudalen

en: Comment
cy: Sylw

en: Hostname
cy: Enw gwesteiwr

en: Published
cy: Wedi ei gyhoeddi

en: Promoted to front page
cy: Hyrwyddo i dudalen blaen

en: Plain text
cy: Testun plaen

en: Configure block
cy: Ffurfweddu'r bloc

en: User account
cy: Cyfrif defnyddiwr

en: Full comment
cy: Sylw llawn
