Sobki DSFR (all releases) - en to fil translation catalogue (16 entries)

en: Register
fil: Magrehistro

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Content
fil: Nilalaman

en: Subject
fil: Paksa

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Homepage
fil: Unang pahina

en: Name
fil: Pangalan

en: Help
fil: Tulong

en: Created
fil: Inilikha

en: Published
fil: Inilathala

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: Configure block
fil: Ayusin ang mga tipak

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina
