Sobki DSFR (all releases) - en to ml translation catalogue (13 entries)

en: Register
ml: അംഗത്വമെടുക്കുക

en: Delete
ml: മായ്ക്കുക

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Disabled
ml: സജ്ജീകരിക്കാത്തത്

en: Enabled
ml: സജ്ജമാക്കി

en: Name
ml: പേര്

en: Help
ml: സഹായം

en: Upload
ml: അപ്‌ലോഡ്

en: Email
ml: ഇമെയിൽ

en: Hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: Published
ml: പ്രസിദ്ധീകരിച്ചവ
