Sobki DSFR (all releases) - en to ta translation catalogue (51 entries)

en: Register
ta: பதிவு செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Disabled
ta: செயலிலில்லை

en: Enabled
ta: செயலிலுள்ளது

en: Homepage
ta: வலைமனை

en: Link
ta: சுட்டி

en: Image
ta: படம்

en: Name
ta: பெயர்

en: Preview
ta: முன்மாதிரி

en: Help
ta: உதவி

en: Top
ta: மேல்

en: Upload
ta: தரவேற்று

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Separator
ta: பிரிப்பான்

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Bottom
ta: கீழ்

en: RSS
ta: ஆர்எஸ்எஸ்

en: PHP
ta: பிஎச்பி

en: Comment
ta: கருத்து

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Plain text
ta: எளிய உரை

en: Full
ta: முழு

en: Configure block
ta: பகுதிகளை முறைசெய்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User account
ta: பயனர் கணக்கு

en: Primary tabs
ta: முதன்மை கீற்றுகள்

en: Secondary tabs
ta: இரண்டாம்தர கீற்றுகள்

en: Search index
ta: தேடல் குறியீடு

en: Compact
ta: அடக்கமான

en: Status messages
ta: நிலை செய்திகள்

en: Main page content
ta: முதன்மை பக்கம் உள்ளடக்கம்

en: Full comment
ta: முழு கருத்து

en: Full content
ta: முழு உள்ளடக்கம்

en: Taxonomy term page
ta: வகைப்பாட்டு சொல் பக்கம்

en: Fallback date format
ta: மாற்று தேதி வடிவம்

en: HTML Date
ta: HTML தேதி

en: HTML Datetime
ta: HTML நாள்நேரம்

en: HTML Month
ta: HTML மாதம்

en: HTML Time
ta: HTML நேரம்

en: HTML Week
ta: HTML வாரம்

en: HTML Year
ta: HTML ஆண்டு

en: HTML Yearless date
ta: HTML வருடமில்லா தேதி

en: Default long date
ta: இயல்பு நிலை நீண்ட தேதி

en: Default medium date
ta: இயல்பு நிலை நடுத்தர தேதி

en: Default short date
ta: இயல்பு நிலை குறுகிய தேதி
