Sobki DSFR (all releases) - en to te translation catalogue (30 entries)

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Content
te: సారము

en: Subject
te: విషయం

en: Description
te: వివరణ

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Homepage
te: ముంగిలి పేజీ

en: Link
te: లింకు

en: Image
te: బొమ్మ

en: Name
te: పేరు

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Help
te: సహాయం

en: Top
te: పైన

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: Email
te: ఈమెయిలు

en: User ID
te: వాడుకరి ID

en: Created
te: సృష్టితం

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Plain text
te: సాదా పాఠ్యం

en: Full
te: పూర్తి

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: HTML Date
te: HTML తేదీ

en: HTML Month
te: HTML నెల

en: HTML Time
te: HTML సమయం

en: HTML Week
te: HTML వారం

en: HTML Year
te: HTML సంవత్సరం
