Sobki DSFR (all releases) - en to vi translation catalogue (42 entries)

en: Register
vi: Đăng ký

en: Delete
vi: Xóa

en: Content
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Homepage
vi: Trang chủ

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Name
vi: Tên

en: Preview
vi: Xem trước

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Top
vi: Đầu

en: Teaser
vi: Bản tóm lược

en: Layout
vi: Bố cục

en: Upload
vi: Tải lên

en: Email
vi: Thư điện tử

en: User ID
vi: ID người dùng

en: Created
vi: Tạo bởi

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Bottom
vi: Cuối

en: Comment
vi: Bài bình luận

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Plain text
vi: Văn bản thuần

en: Full
vi: Đầy đủ

en: Configure block
vi: Cấu hình khối nội dung

en: Diff
vi: Khác biệt

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Document
vi: Tài liệu

en: User account
vi: Tài khoản người dùng

en: Primary tabs
vi: Tab chính

en: Secondary tabs
vi: Thẻ phụ

en: Search index
vi: Chỉ mục tìm kiếm

en: Library
vi: Thư viện

en: Main page content
vi: Nội dung chính của trang

en: Full comment
vi: Bình luận đầy đủ

en: Full content
vi: Nội dung đầy đủ

en: The name of the shortcut.
vi: Tên của liên kết nhanh

en: Taxonomy term page
vi: Trang từ liệu
