Sobki DSFR (10.1.0-beta3) - en to fil translation catalogue (24 entries)

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Status
fil: Kalagayan

en: Content
fil: Nilalaman

en: Author
fil: May akda

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: More
fil: marami pa

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Error
fil: Mali

en: All
fil: Lahat

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Shortcuts
fil: Mga maigsing ruta

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Dashboard
fil: Dashbord
