Sobki DSFR (10.1.0-beta3) - en to vi translation catalogue (54 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Status
vi: Trạng thái

en: Content
vi: Nội dung

en: Author
vi: Tác giả

en: Description
vi: Mô tả

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Administration
vi: Quản lý

en: More
vi: Thêm

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: Help
vi: Trợ giúp

en: Default
vi: Mặc định

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Section
vi: Phần

en: Text
vi: Văn bản

en: User
vi: Người dùng

en: Error
vi: Lỗi

en: Horizontal
vi: Ngang

en: Vertical
vi: Dọc

en: All
vi: Tất cả

en: Published
vi: Đã công bố

en: Filter
vi: Lọc

en: Success
vi: Thành công

en: Warning
vi: Cảnh báo

en: Width
vi: Chiều rộng

en: Height
vi: Chiều cao

en: Media
vi: Phương tiện

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Color
vi: Màu sắc

en: Template
vi: Mẫu

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: ‹ previous
vi: ‹ trước

en: next ›
vi: sau ›

en: author
vi: tác giả

en: Unpublished
vi: Đã bỏ công bố

en: Shortcuts
vi: Các liên kết nhanh

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Information
vi: Thông tin

en: Detail
vi: Chi tiết

en: « first
vi: « đầu

en: last »
vi: cuối »

en: Offset
vi: Độ dịch

en: No content available.
vi: Không có nội dung nào.

en: Dashboard
vi: Trang tổng hợp

en: Accordion
vi: Đàn xếp

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Alert
vi: Báo động

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính

en: Tile
vi: Lợp
