Open Social (8.x-1.0-alpha3) - en to fil translation catalogue (155 entries)

en: Home
fil: Bahay

en: Title
fil: Pamagat

en: Body
fil: Nilalaman

en: Images
fil: Mga larawan

en: Previous
fil: Nakaraan

en: Next
fil: Susunod

en: Save configuration
fil: Pangalagaan ang pagsasaayos

en: delete
fil: tanggalin

en: title
fil: pamagat

en: value
fil: halaga

en: Status
fil: Kalagayan

en: Register
fil: Magrehistro

en: Create a new user account.
fil: Gumawa ng bagong akawnt.

en: Forgot password?
fil: Nakalimutan ang hudyat?

en: Delete
fil: Tanggalin

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Content
fil: Nilalaman

en: Value
fil: Halaga

en: Username
fil: Bansag

en: content
fil: nilalaman

en: Groups
fil: Mga grupo

en: Group
fil: Grupo

en: Type
fil: Uri

en: Author
fil: May akda

en: List
fil: Listahan

en: Subject
fil: Paksa

en: Confirm
fil: Kumpirmahin

en: Cancel
fil: Kanselahin

en: Remove
fil: Tanggalin

en: Description
fil: Paglalarawan

en: Language
fil: Wika

en: Read more
fil: Magbasa pa

en: more
fil: marami pa

en: Disable
fil: Pahintuin

en: Disabled
fil: Nakahinto

en: Enabled
fil: Gumagana

en: Administration
fil: Pangangasiwa

en: Comments
fil: Mga puna

en: Tags
fil: Mga etiketa

en: Yes
fil: Oo

en: No
fil: Hindi

en: Content types
fil: Mga uri ng nilalaman

en: view
fil: tingnan

en: Edit
fil: Wastuhin

en: Date
fil: Petsa

en: Search
fil: Hanapin

en: Reset
fil: Ibalik sa pamantayan

en: Message
fil: Mensahe

en: Password
fil: Hudyat

en: Weight
fil: Timbang

en: none
fil: wala

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Name
fil: Pangalan

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: Import
fil: Angkatin

en: Book
fil: Aklat

en: Export
fil: Luwasin

en: Back
fil: Bumalik

en: Preview
fil: Masdan muna

en: Save
fil: Pangalagaan

en: Help
fil: Tulong

en: Default
fil: Pamantayan

en: Update
fil: Gawing bago

en: Add
fil: Idagdag

en: View
fil: Tingnan

en: Path
fil: Landas

en: Vocabularies
fil: Bokabularyo

en: Modules
fil: Mga modulo

en: Updated
fil: Nabago

en: type
fil: uri

en: Configure
fil: Ayusin

en: status
fil: katayuan

en: Error
fil: Mali

en: Created
fil: Inilikha

en: Menu item
fil: Bagay

en: All
fil: Lahat

en: Active
fil: Aktibo

en: Post
fil: Paskil

en: Block
fil: Tipak

en: Page
fil: Pahina

en: Menu link
fil: Kawing sa menu

en: To
fil: Para kay

en: Roles
fil: Mga papel

en: Comment
fil: Puna

en: Published
fil: Inilathala

en: Filter
fil: Salain

en: Promoted to front page
fil: Itinaas sa unang pahina

en: active
fil: aktibo

en: Configuration
fil: Pagsasa-ayos

en: User login
fil: Pagkalagda ng tagagamit

en: Log in
fil: Lumagda

en: Users
fil: Mga tagagamit

en: Anonymous
fil: Hindi kilala

en: Uninstall
fil: Alisin

en: Install
fil: Ilagay

en: Filters
fil: Mga salaan

en: Default state
fil: Pamantayan na katayuan

en: Save settings
fil: Pangalagaan ang mga pagtatakda

en: Add user
fil: Magdagdag nang tagagamit

en: Add menu
fil: Magdagdag nang menu

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: The changes have been saved.
fil: Ang mga pagbabago ay napangalagaan.

en: Member for
fil: Kasapi nang

en: @time ago
fil: @time ang nakalipas

en: Languages
fil: Mga wika

en: Topics
fil: Mga paksa

en: Topic
fil: Paksa

en: Create new revision
fil: Lumikha ng bagong bersyon

en: Posts
fil: Mga paskil

en: Log out
fil: Umalis sa pagkalagda

en: Create new account
fil: Lumikha nang bagong akawnt

en: People
fil: Mga tao

en: Blocked
fil: Hinadlangan

en: Permissions
fil: Mga pahintulot

en: Themes
fil: Mga bastidor ng disenyo

en: Read only
fil: Basahin lamang

en: Enter the terms you wish to search for.
fil: Ipasok ang mga katagang nais mong hanapin.

en: Blocks
fil: Mga tipak

en: Menus
fil: Mga menu

en: Add vocabulary
fil: Magdagdag nang talasalitaan

en: Reply
fil: Tugon

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: 1 user | @count users
fil[0]: 1 tagagamit
fil[1]: @count tagagamit

en: Edit comment
fil: Wastuhin ang komento

en: Password reset instructions mailed to %name at %email.
fil: Ang impormasyon sa pagpalit ng hudyat ay naipadala na kay %name sa %email.

en: Account
fil: Akawnt

en: and
fil: at

en: Regions
fil: Rehiyon

en: Create @name
fil: Lumikha ng @name

en: User account
fil: Akawnt ng tagagamit

en: Main navigation
fil: Pangunahing paglalayag

en: Direction
fil: Direksiyon

en: No content available.
fil: Walang magagamit na nilalaman.

en: Run cron
fil: Patakbuhin ang cron

en: IP address
fil: Tirahang IP

en: Add link
fil: Magdagdag nang kawing

en: The installation has encountered an error.
fil: Nakatagpo ng pagkakamali ang instalasyon

en: HTML filter
fil: Tagasala ng HTML

en: Post settings
fil: Ayos ng mga paskil

en: Add content type
fil: Magdagdag nang uri ng nilalaman

en: Powered by Drupal
fil: Pinatatakbo ng Drupal

en: Cancel account
fil: Alisin ang akawnt

en: Main page content
fil: Nilalaman ng pangunahing pahina

en: Default country
fil: Pamantayang bansa

en: Only the listed pages
fil: Sa mga nakatalang pahina lamang

en: Specify pages by using their paths. Enter one path per line. The '*' character is a wildcard. Example paths are %blog for the blog page and %blog-wildcard for every personal blog. %front is the front page.
fil: Tukuyin ang mga pahina gamit ang kanilang landas. Magpasok ng isang landas bawat linya. Ang '*' ay isang wildcard. Halimbawang landas ay %blog para sa pahinang blog at %blog-wildcard para sa bawat personal na blog. %front ay para sa unang pahina.

en: Delete selected content
fil: Tanggalin ang mga napiling nilalaman

en: Post comments
fil: Magpaskil ng puna

en: Install new module
fil: Maglagay ng bagong modulo

en: Install new theme
fil: Maglagay ng bagong suleras ng hitsura

en: Add new view
fil: Magdagdag nang bagong tanawin

en: File byte size
fil: Laki ng byte ng talaksan
