Open Social (8.x-1.0-alpha3) - en to te translation catalogue (239 entries)

en: Forms
te: ఫారాలు

en: Home
te: ముంగిలి

en: Title
te: శీర్షిక

en: Body
te: వివరము

en: Images
te: బొమ్మలు

en: Previous
te: ముందు

en: Next
te: తరువాత

en: Save configuration
te: స్వరూపణాన్ని భద్రపరచు

en: enabled
te: చేతనం చేయబడింది

en: delete
te: తొలగించు

en: title
te: శీర్షిక

en: value
te: విలువ

en: Status
te: స్థితి

en: Register
te: నమోదు చెయ్యు

en: Create a new user account.
te: కొత్త సభ్యత్వ ఖాతా సృష్టించండి.

en: Forgot password?
te: కొత్త సంకేత పదం పంపించు

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Delete
te: తొలగించు

en: Submit
te: దాఖలు చెయ్యి

en: Operations
te: కార్యాలు

en: Content
te: సారము

en: Value
te: విలువ

en: Username
te: వాడుకరి పేరు

en: content
te: విషయం

en: Development
te: రూపకల్పన

en: Groups
te: సమూహాలు

en: Group
te: సమూహం

en: Type
te: రకం

en: Author
te: రచయిత

en: Closed
te: మూసి వెయ్యబడినది

en: List
te: జాబితా

en: Subject
te: విషయం

en: disabled
te: అచేతనం

en: Confirm
te: నిర్ధారించు

en: Cancel
te: రద్దు చెయ్యు

en: Remove
te: తొలిగించు

en: Description
te: వివరణ

en: Language
te: భాష

en: Delete group
te: సమూహాన్ని తొలిగించు

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: more
te: మరిన్ని

en: optional
te: ఐచ్చికం

en: Disabled
te: అచేతనం అయింది

en: Enabled
te: చేతనం అయింది

en: Administration
te: పరిపాలన

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Priority
te: ప్రాధాన్యత

en: Action
te: చర్య

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: Yes
te: అవును

en: No
te: కాదు

en: Content types
te: విషయ రకాలు

en: Download
te: దింపుకోలు

en: Version
te: సంచిక

en: view
te: వీక్షించు

en: all
te: అన్నీ

en: Edit
te: మార్చు

en: Date
te: తేదీ

en: Search
te: వెతుకు

en: None
te: ఏమీలేదు

en: Display settings
te: ప్రదర్శన అమరికలు

en: default
te: అప్రమేయం

en: Number
te: సంఖ్య

en: Message
te: సందేశం

en: Password
te: సంకేతపదం

en: Country
te: దేశం

en: Weight
te: భారం

en: Image
te: బొమ్మ

en: Types
te: రకాలు

en: none
te: ఏమీలేవు

en: Settings
te: అమరికలు

en: Name
te: పేరు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Import
te: దిగుమతించు

en: Book
te: పుస్తకం

en: Export
te: ఎగుమతించు

en: Back
te: వెనక్కి

en: Field
te: ఖాళీ

en: Label
te: లేబుల్

en: Preview
te: మునుజూపు

en: Save
te: భద్రపరచు

en: Help
te: సహాయం

en: username
te: వాడుకరి పేరు

en: Default
te: అప్రమేయం

en: Update
te: తాజాకరించు

en: Open
te: తెరువు

en: Time
te: సమయం

en: Add
te: చేర్చు

en: View
te: చూడు

en: Format
te: ఆకృతి

en: URL
te: యూఆరెల్

en: Vocabularies
te: పదజాలాలు

en: Region
te: ప్రాంతం

en: Menu
te: మెనూ

en: Text
te: పాఠ్యం

en: Theme
te: అలంకారం

en: Total
te: మొత్తం

en: Upload
te: ఎక్కించు

en: type
te: రకము

en: Mail
te: మెయిల్

en: User
te: వాడుకరి

en: Configure
te: స్వరూపించు

en: file
te: ఫైలు

en: status
te: స్థితి

en: Error
te: సమస్య

en: Options
te: ఎంపికలు

en: Created
te: సృష్టితం

en: Create
te: సృష్టించు

en: vocabularies
te: పదజాలాలు

en: The name of the menu.
te: మెనూ యొక్క పేరు

en: All
te: అన్నీ

en: Done
te: పూర్తయ్యింది

en: Post
te: టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Page
te: పేజీ

en: Database
te: డేటాబేస్

en: Drupal
te: డ్రూపల్

en: Always
te: ఎల్లప్పుడూ

en: To
te: ఎవరికి

en: Roles
te: పాత్రలు

en: Comment
te: వ్యాఖ్య

en: Filter
te: వడపోయి

en: Last access
te: చివరి దర్శనం

en: Field name
te: ఫీల్డ్ పేరు

en: Count
te: లెక్క

en: Normal
te: సాధారణ

en: Warning
te: హెచ్చరిక

en: N/A
te: వర్తించదు

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Maximum
te: గరిష్ఠం

en: Details
te: వివరాలు

en: Address
te: చిరునామా

en: State
te: రాష్ట్రం

en: General
te: సాధారణ

en: Role
te: పాత్ర

en: Select all
te: అన్నీ ఎంచుకో

en: User login
te: వాడుకరుల ప్రవేశం

en: Log in
te: ప్రవేశించు

en: String
te: పదబంధం

en: Users
te: వాడుకరులు

en: Save changes
te: మార్పులను భద్రపరచు

en: Anonymous
te: అనామకం

en: Install
te: స్థాపించు

en: Save and edit
te: భద్రపరిచి సరిదిద్దు

en: Tools
te: పనిముట్లు

en: Integer
te: పూర్ణసంఖ్య

en: Close
te: మూసివేయి

en: Save settings
te: అమరికలు దాచు

en: City
te: నగరం

en: Default language
te: అప్రమేయ భాష

en: Add user
te: వాడుకరిని చేర్చడం

en: Show
te: చూపించు

en: Messages
te: సందేశాలు

en: ‹ previous
te: ‹ గత

en: next ›
te: తదుపరి ›

en: The changes have been saved.
te: మార్పులని భద్రపరిచాం.

en: Member for
te: సభ్యుడుగా

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Front page
te: మొదటి పేజీ

en: Languages
te: భాషలు

en: Features
te: విశేషాలు

en: Topics
te: విషయాలు

en: Topic
te: విషయం

en: Select list
te: జాబితాను ఎంచుకోండి

en: Posts
te: టపాలు

en: Log out
te: నిష్క్రమించు

en: Post comment
te: వ్యాఖ్య పంపించు

en: Create new account
te: కొత్త ఖాతా సృష్టించు

en: Info
te: సమాచారం

en: People
te: ప్రజలు

en: Permissions
te: అనుమతులు

en: Failed
te: విఫలమైంది

en: Login attempt failed for %user.
te: %user యొక్క ప్రవేశ ప్రయత్నం విఫలమైంది.

en: ‹ Previous
te: ‹ మునుపటి

en: Next ›
te: తదుపరి ›

en: Themes
te: అలంకారాలు

en: Translations
te: అనువాదాలు

en: Unpublished
te: ప్రచురింపబడనివి

en: users
te: వాడుకరులు

en: Default value
te: అప్రమేయ విలువ

en: Anonymous user
te: అజ్ఞాత వాడుకరి

en: Apply
te: ఆపాదించు

en: Information
te: సమాచారం

en: Translated
te: అనువాదమైనవి

en: Minimum
te: కనిష్ఠం

en: Permission
te: అనుమతి

en: Hide
te: దాచు

en: Language code
te: భాషా సంకేతం

en: Reply
te: స్పందించు

en: Search users
te: వాడుకరులను వెతకండి

en: Administrator
te: నిర్వాహకుడు

en: « first
te: « మొదటి

en: last »
te: చివరి »

en: 1 user | @count users
te[0]: 1 వాడుకరి
te[1]: @count వాడుకరులు

en: ok
te: సరే

en: empty
te: ఖాళీ

en: Context
te: సందర్భం

en: Edit comment
te: వ్యాఖ్యను మార్చు

en: Account
te: ఖాతా

en: Number of comments
te: వ్యాఖ్యల సంఖ్య

en: About
te: గురించి

en: and
te: మరియు

en: Untranslated
te: అనువాదంకాలేదు

en: Error message
te: పొరపాటు సందేశం

en: User account
te: వాడుకరి ఖాతా

en: Direction
te: దిశ

en: IP address
te: ఐపీ చిరునామా

en: Revision information
te: కూర్పు సమాచారం

en: Uses
te: వాడుకలు

en: 1 character | @count characters
te[0]: 1 అక్షరం
te[1]: @count అక్షరాలు

en: Sum
te: మొత్తం

en: form
te: ఫారమ్

en: Default site language
te: సైటు యొక్క అప్రమేయ భాష

en: - All -
te: - అన్ని -

en: The installation has encountered an error.
te: ఈ స్థాపనలో సమస్య తలెత్తింది

en: Post settings
te: టపా అమరికలు

en: Powered by Drupal
te: డ్రూపల్‌చే శక్తిమంతం

en: « First
te: « మొదటి

en: Last »
te: చివర »

en: Group name (a-z, 0-9, _)
te: గుంపు పేరు (a-z, 0-9, _)

en: Show links
te: లంకెలను చూపించు

en: Status messages
te: స్థితి సందేశాలు

en: Cancel account
te: ఖాతాని రద్దుచేయి

en: Default country
te: అప్రమేయ దేశం

en: Full comment
te: పూర్తి వ్యాఖ్య

en: An administrator created an account for you at [site:name]
te: [site:name]లో నిర్వాహకులు మీకోసం ఒక ఖాతాని సృష్టించారు

en: Current page
te: ప్రస్తుత పుట

en: The title of the current page.
te: ప్రస్తుత పుట యొక్క శీర్షిక.

en: Page number
te: పుట సంఖ్య

en: View mode
te: వీక్షణ పద్ధతి

en: Full HTML
te: పూర్తి HTML

en: User account menu
te: వాడుకరి ఖాతా మెనూ

en: Basic block
te: ప్రాథమిక నిరోధం

en: Basic HTML
te: ప్రాథమిక HTML

en: Restricted HTML
te: నియంత్రిత HTML

en: Account details for [user:display-name] at [site:name]
te: [site:name]లో [user:display-name] ఖాతా వివరాలు

en: [user:display-name],
    
    Your account on [site:name] has been canceled.
    
    --  [site:name] team
te: [user:display-name],
    
    [site:name]లో మీ ఖాతా రద్దు చేయబడింది.
    
    --  [site:name] జట్టు

en: Account details for [user:display-name] at [site:name] (canceled)
te: [site:name]లో [user:display-name] కోసం ఖాతా వివరాలు (రద్దయింది)
