Open Social (8.x-1.11) - en to ta translation catalogue (45 entries)

en: Home
ta: முகப்பு

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Status
ta: நிலை

en: E-mail
ta: மின்னஞ்சல்

en: Delete
ta: நீக்குக

en: Submit
ta: சமர்ப்பிக்குக

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Cancel
ta: (இ)ரத்து செய்க

en: Description
ta: விவரிப்பு

en: Edit
ta: தொகுக்க

en: Date
ta: திகதி

en: Search
ta: தேடல்

en: Reset
ta: மீளமைக்க

en: Password
ta: கடவுச்சொல்

en: Settings
ta: அமைப்புகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Go to previous page
ta: முந்தைய பக்கத்திற்கு செல்

en: Go to next page
ta: அடுத்த பக்கத்திற்கு செல்

en: Preview
ta: முன்னோக்கு

en: Help
ta: உதவி

en: Default
ta: பொதுஇருப்பு

en: View
ta: நோக்குக

en: Menu
ta: பட்டி

en: never
ta: ஒருபோதுமில்லை

en: User
ta: பயனாளர்

en: Active
ta: இயங்கும்

en: Post
ta: அஞ்சல்

en: Block
ta: கட்டம்

en: Page
ta: பக்கம்

en: Custom
ta: தனிப்பயன்

en: Roles
ta: பாத்திரங்கள்

en: Comment
ta: குறிப்புரை

en: Published
ta: பிரசுரிக்கப்பட்டது

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Promoted to front page
ta: முகப்பு பக்கத்திற்கு ஏற்றப்பட்டது

en: Details
ta: விபரங்கள்

en: System
ta: அமைப்பு

en: Blog
ta: வலைப்பு

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Anonymous
ta: பெயரிலி

en: @time ago
ta: @time இக்கு முன்னர்

en: Link color
ta: இணைப்பு நிறம்

en: Go to first page
ta: தொடக்கப் பக்கத்திற்கு செல்க

en: Go to last page
ta: இறுதிப் பக்கத்திற்கு செல்க
