Social Connect (8.x-1.0-beta2) - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: Default
ta: இயல்பான

en: Album
ta: பட ஏடு

en: Global settings
ta: தளமுழுமைக்குமான அமைவுகள்

en: Select
ta: தேர்ந்தெடு

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: Error saving user account.
ta: பயனர் கணக்கினைச் சேமிப்பதில் பிழை
