Social Counters (8.x-1.0-alpha2) - en to ta translation catalogue (12 entries)

en: Flickr API Key
ta: Flicker பயன்பாட்டு நிரலாக்க இடைமுக திறவுகோல்

en: Delete
ta: அழி

en: Reset
ta: மீளமை

en: Name
ta: பெயர்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Configuration
ta: முறையமைப்பு

en: Other
ta: மற்றவை

en: Counter
ta: எண்ணி

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: @type: deleted %title.
ta: @type:  %title நீக்கப்பட்டது.

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Identifier
ta: குறிப்பான்
