Social Hub (8.x-1.1) - en to vi translation catalogue (30 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Status
vi: Trạng thái

en: Disabled
vi: Tắt

en: Enabled
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: No
vi: Không

en: None
vi: Không có

en: Label
vi: Nhãn

en: Icon
vi: Biểu tượng

en: Text
vi: Văn bản

en: ID
vi: Mã

en: Email
vi: Thư điện tử

en: Error
vi: Lỗi

en: All
vi: Tất cả

en: Inline
vi: Trên cùng dòng

en: Example
vi: Ví dụ

en: here
vi: ở đây

en: Configuration
vi: Cấu hình

en: Attributes
vi: Các thuộc tính

en: Link text
vi: Văn bản dùng làm liên kết

en: External
vi: Bên ngoài

en: CSS classes
vi: Lớp CSS

en: Plugin
vi: Trình cắm

en: Available plugins
vi: Trình cắm có sẵn

en: Plugins
vi: Trình cắm

en: Minified
vi: Đã thu gọn

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Embed
vi: Nhúng

en: Link title
vi: Tiêu đề của liên kết
