Social LMS Integrator (1.0.0-beta5) - en to ta translation catalogue (56 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Save configuration
ta: முறைப்படுத்தலை சேமி

en: Status
ta: நிலை

en: Approve
ta: ஊர்ஜிதம் செய்

en: Delete
ta: அழி

en: Value
ta: மதிப்பு

en: Group
ta: குழுமம்

en: Type
ta: வகை

en: Author
ta: எழுத்தாளர்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Actions
ta: செயல்கள்

en: Cancel
ta: விலகு

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Description
ta: விரிவாக்கம்

en: Action
ta: செயல்

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: view
ta: பார்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Message
ta: செய்தி

en: Weight
ta: எடை

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Name
ta: பெயர்

en: Import
ta: இறக்குமதி

en: General settings
ta: பொது அமைப்புகள்

en: Label
ta: அடையாளம்

en: Save
ta: சேமி

en: View
ta: பார்

en: Updated
ta: மாற்றப்பட்டது

en: User
ta: பயனர்

en: Email
ta: மின்னஞ்சல்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Node
ta: கணு

en: All
ta: எல்லா

en: Page
ta: பக்கம்

en: Off
ta: இல்லை

en: Promoted to front page
ta: முதல் பக்கத்தில் ஏற்றப்பட்டது

en: Time zone
ta: நேரவட்டாரம்

en: Authored by
ta: எழுத்தாளர்

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Profile
ta: சுயவிபரம்

en: Operation
ta: செயல்

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: Default language
ta: இயல்பான மொழி

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: Language code
ta: மொழி குறிமுறை

en: Machine name
ta: இயந்திரப்பெயர்

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
