Social LMS Integrator (1.0.0-beta5) - en to vi translation catalogue (76 entries)

en: Title
vi: Tiêu đề

en: Body
vi: Nội dung

en: Save configuration
vi: Lưu cấu hình

en: Status
vi: Trạng thái

en: Approve
vi: Chấp thuận

en: Delete
vi: Xóa

en: Value
vi: Giá trị

en: Group
vi: Nhóm

en: Type
vi: Kiểu

en: Author
vi: Tác giả

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Actions
vi: Thao tác

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Remove
vi: Xoá

en: Description
vi: Mô tả

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: Yes
vi: Có

en: view
vi: xem

en: Edit
vi: Sửa

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Message
vi: Thông điệp

en: Weight
vi: Độ nặng

en: Settings
vi: Thiết lập

en: Name
vi: Tên

en: Import
vi: Nhập vào

en: General settings
vi: Thiết lập chung

en: Label
vi: Nhãn

en: Save
vi: Lưu

en: View
vi: Xem

en: Updated
vi: Đã cập nhật

en: ID
vi: Mã

en: User
vi: Người dùng

en: Email
vi: Thư điện tử

en: CSV File
vi: Tập tin CSV

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Time zone
vi: Múi giờ

en: Authored by
vi: Tạo bởi

en: State
vi: Bang

en: Desc
vi: Giảm dần

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Start
vi: Khởi động

en: End
vi: Kết thúc

en: General Settings
vi: Thiết lập chung

en: First name
vi: Tên

en: Last name
vi: Họ

en: Profile
vi: Hồ sơ người dùng

en: Operation
vi: Thao tác

en: Postal code
vi: Mã bưu điện

en: Applications
vi: Ứng dụng

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Default language
vi: Ngôn ngữ mặc định

en: Pending
vi: Đang treo

en: Delimiter
vi: Dấu tách

en: Changed
vi: Đã thay đổi

en: Reason
vi: Lí do

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Information
vi: Thông tin

en: Language code
vi: Mã ngôn ngữ

en: User Roles
vi: Vai trò người dùng

en: Application
vi: Ứng dụng

en: Group Type
vi: Loại nhóm

en: Organization
vi: Tổ chức

en: Offset
vi: Độ dịch

en: Machine name
vi: Tên nội bộ

en: About
vi: Giới thiệu

en: Decline
vi: Từ chối

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Machine Name
vi: Tên nội bộ

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
