Social media share (8.x-1.3) - en to ta translation catalogue (10 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Subject
ta: பொருள்

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: On
ta: சரி

en: Yes
ta: ஆம்

en: Sent email to %recipient
ta: %recipient க்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பப்பட்டது

en: Off
ta: இல்லை

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Default image
ta: இயல்பான படம்
