Social Post Twitter (8.x-1.0-beta1) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: User ID
ta: பயனர் குறிஎண்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: Users
ta: பயனாளர்கள்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
