Social Pot (2.3.1) - en to ta translation catalogue (23 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: Type
ta: வகை

en: view
ta: பார்

en: Reset
ta: மீளமை

en: Test
ta: சோதனை

en: Image
ta: படம்

en: Archive
ta: பெட்டகம்

en: Created
ta: உருவாக்கப்பட்டது

en: All
ta: எல்லா

en: Block
ta: பெட்டி

en: Page
ta: பக்கம்

en: Published
ta: வெளியிடப்பட்டது

en: General
ta: பொது

en: Order
ta: வரிசை

en: Sort by
ta: வரிசையாக

en: ‹ Previous
ta: ‹ முந்திய

en: Next ›
ta: அடுத்த ›

en: Apply
ta: விண்ணப்பி

en: About
ta: பற்றி

en: - All -
ta: - அனைத்தும் -

en: « First
ta: « முதல்

en: Last »
ta: கடந்த »
