Social Pot (2.3.2) - en to vi translation catalogue (29 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Operations
vi: Thao tác

en: Type
vi: Kiểu

en: Action
vi: Thao tác

en: On
vi: Bật

en: view
vi: xem

en: Reset
vi: Thiết lập lại

en: Test
vi: Thử nghiệm

en: Link
vi: Liên kết

en: Image
vi: Ảnh

en: ID
vi: Mã

en: Created
vi: Tạo bởi

en: All
vi: Tất cả

en: Block
vi: Khối

en: Page
vi: Trang

en: Off
vi: Tắt

en: Published
vi: Đã công bố

en: Promoted to front page
vi: Đưa lên trang chủ

en: Desc
vi: Giảm dần

en: General
vi: Tổng quát

en: Order
vi: Thứ tự

en: Sort by
vi: Sắp xếp theo

en: Apply
vi: Áp dụng

en: Offset
vi: Độ dịch

en: About
vi: Giới thiệu

en: Items per page
vi: Số mục trên một trang

en: - All -
vi: - Tất cả -

en: Asc
vi: Tăng dần

en: Master
vi: Chính
