Social Base (1.0.0) - en to ml translation catalogue (18 entries)

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Subject
ml: വിഷയം

en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങൾ

en: On
ml: ഓൺ

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Search
ml: തിരയൂ

en: Go to previous page
ml: മുമ്പത്തെ താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Go to next page
ml: അടുത്ത താളിലേക്ക് പോകൂക

en: Menu
ml: മെനു

en: Forum
ml: ചര്‍ച്ചാവേദി

en: @time ago
ml: @time സമയം മുമ്പ്

en: Go to first page
ml: ആദ്യ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Go to last page
ml: അവസാനത്തെ താളിലേക്ക് പോകുക

en: Drag to re-order
ml: പുനഃക്രമീകരിക്കാൻ വലിച്ചിടുക
