Social Base (2.1.2) - en to te translation catalogue (33 entries)

en: Home
te: ముంగిలి

en: E-mail
te: ఈమెయిలు

en: Content
te: సారము

en: Group
te: సమూహం

en: Subject
te: విషయం

en: Actions
te: చర్యలు

en: Language
te: భాష

en: Read more
te: పూర్తిగా చదవండి

en: Comments
te: వ్యాఖ్యలు

en: Tags
te: ట్యాగులు

en: unpublished
te: అప్రచురితం

en: Search
te: వెతుకు

en: Go to previous page
te: క్రితపు పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to next page
te: తర్వాత పేజీకి వెళ్ళండి

en: Menu
te: మెనూ

en: Files
te: ఫైళ్లు

en: Last post
te: చివరి టపా

en: Page title
te: పేజీ శీర్షిక

en: Breadcrumb
te: బ్రెడ్‌క్రంబ్

en: %time ago
te: %time క్రితం

en: Address
te: చిరునామా

en: Forum
te: చర్చావేదిక

en: Close
te: మూసివేయి

en: @time ago
te: @time క్రితం

en: Topics
te: విషయాలు

en: Posts
te: టపాలు

en: Go to first page
te: మొదటి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Go to last page
te: చివరి పేజీకి వెళ్ళండి

en: Decline
te: తిరస్కరించు

en: User pictures in posts
te: టపాలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User pictures in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరుల బొమ్మలు

en: User verification status in comments
te: వ్యాఖ్యలలో వాడుకరి నిర్ధారణ స్థితి

en: Logo settings
te: చిహ్నం అమరికలు
