Social Blue (2.1.0) - en to vi translation catalogue (32 entries)

en: E-mail
vi: Thư điện tử

en: Content
vi: Nội dung

en: Group
vi: Nhóm

en: Language
vi: Ngôn ngữ

en: Read more
vi: Xem thêm

en: Tags
vi: Thẻ

en: Font
vi: Phông chữ

en: Default
vi: Mặc định

en: Page title
vi: Tiêu đề trang

en: Header
vi: Tiêu đề

en: Footer
vi: Phần chân

en: Phone
vi: Điện thoại

en: Address
vi: Địa chỉ

en: Edit group
vi: Sửa nhóm

en: Hidden
vi: Ẩn

en: Accept
vi: Chấp nhận

en: Invite
vi: Mời

en: Style
vi: Kiểu dáng

en: Link color
vi: Màu liên kết

en: Join
vi: Tham gia

en: by
vi: bởi

en: Leave group
vi: Rời nhóm

en: 1 member | @count members
vi[0]: 1 thành viên
vi[1]: @count thành viên

en: Edit content
vi: Sửa nội dung

en: Skip to main content
vi: Nhảy đến nội dung

en: Member
vi: Thành viên

en: Decline
vi: Từ chối

en: Fonts
vi: Phông chữ

en: Header top
vi: Đầu đề trên

en: Author name
vi: Tên tác giả

en: Sidebar First
vi: Lề thứ nhất

en: Sidebar Second
vi: Lề thứ hai
