Social Blue (2.1.3) - en to ml translation catalogue (6 entries)

en: E-mail
ml: ഈ-മെയിൽ

en: Content
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Language
ml: ഭാഷ

en: Read more
ml: കൂടുതൽ വായിക്കുക

en: unpublished
ml: പ്രസിദ്ധീകരിക്കാത്തത്

en: Link color
ml: കണ്ണിയുടെ നിറം
