Social Blue (2.1.3) - en to ta translation catalogue (16 entries)

en: E-mail
ta: மின் அஞ்சல்

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Group
ta: குழுமம்

en: Language
ta: மொழி

en: Read more
ta: மேலும் படி

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: unpublished
ta: வெளியிடப்படாத

en: Default
ta: இயல்பான

en: Page title
ta: பக்க தலைப்பு

en: Header
ta: தலைப்பகுதி

en: Footer
ta: கீழ்பகுதி

en: Hidden
ta: மறைந்தது

en: Style
ta: பாணி

en: Link color
ta: தொடுப்புகளின் நிறம்

en: Header top
ta: மேல் தலைப்பு

en: Author name
ta: ஆசிரியர் பெயர்
