Socrata (8.x-1.0-beta3) - en to gu translation catalogue (18 entries)

en: Delete
gu: કાઢી નાખો

en: Type
gu: પ્રકાર

en: Description
gu: વર્ણન

en: None
gu: એકે નહિ

en: Link
gu: કડી

en: Category
gu: શ્રેણી

en: Settings
gu: સમાયોજન

en: Name
gu: નામ

en: Before
gu: પહેલાં

en: After
gu: પછી

en: Average
gu: સરેરાશ

en: Maximum
gu: મહત્તમ

en: Link text
gu: કડી શીર્ષક

en: Both
gu: બંને

en: Map
gu: નકશો

en: Minimum
gu: ન્યુનત્તમ

en: Starts with
gu: સાથે શરૂ થાય છે

en: Display as link
gu: કડી તરીકે પ્રદર્શિત કરો
