Solid theme (1.0.0) - en to cy translation catalogue (12 entries)

en: Login
cy: Mewngofnodi

en: Go to previous page
cy: Ewch i'r dudalen flaenorol

en: Go to next page
cy: Ewch i'r dudalen nesaf

en: ‹ previous
cy: < blaenorol

en: next ›
cy: nesaf >

en: Your search yielded no results
cy: Ni gynhyrchodd eich gwelediad unrhyw ganlyniadau.

en: Go to first page
cy: Ewch i'r dudalen gyntaf

en: Go to last page
cy: Ewch i'r dudalen olaf

en: Go to page @number
cy: Ewch i dudalen @number

en: « first
cy: Cyntaf

en: last »
cy: olaf >>

en: Search form
cy: Ffurf chwiliad
