Solid theme (1.0.0) - en to fil translation catalogue (11 entries)

en: Go to previous page
fil: Pumunta sa nakaraang pahina

en: Go to next page
fil: Mag-punta sa susunod na pahina

en: ‹ previous
fil: ‹ nakaraan

en: next ›
fil: susunod ›

en: Your search yielded no results
fil: Ang iyong paghahanap ay walang naging resulta

en: Go to first page
fil: Mag-punta sa unang pahina

en: Go to last page
fil: Mag-punta sa huling pahina

en: Go to page @number
fil: Mag-punta sa pahina @number

en: « first
fil: « una

en: last »
fil: huli »

en: Search form
fil: Pormularyo ng paghahanap
