Apache Solr log (1.0.1) - en to fil translation catalogue (6 entries)

en: Operations
fil: Mga operasyon

en: Type
fil: Uri

en: Date
fil: Petsa

en: Message
fil: Mensahe

en: View
fil: Tingnan

en: View events that have recently been logged.
fil: Tingnan ang mga kaganapang kamakailan-lamang nailagda.
