Sortableviews (8.x-1.0) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Separator
vi: Kí tự ngăn cách

en: Sortable
vi: Có thể sắp xếp

en: List type
vi: Kiểu danh sách

en: Save changes
vi: Lưu các thay đổi

en: Changes have been saved.
vi: Các thay đổi đã được lưu.

en: Columns
vi: Các cột

en: Default order
vi: Thứ tự mặc định

en: Default sort
vi: Thứ tự mặc định

en: Drag to re-order
vi: Kéo để sắp xếp lại
