Spambot (8.x-1.0-alpha3) - en to te translation catalogue (10 entries)

en: Error Message
te: దోష సమాచారం

en: Settings
te: అమరికలు

en: 1 hour
te: 1 గంట

en: 1 day
te: 1 రోజు

en: Processing
te: ప్రాసెస్ చేస్తున్నాం

en: 1 minute
te: 1 నిమిషం

en: 1 week
te: 1 వారం

en: Initializing.
te: సన్నాహం చేస్తున్నాం.

en: An error has occurred.
te: ఏదో లోపం దొర్లింది.

en: Completed @current of @total.
te: @total లో @current పూర్తయినవి
