Spambot (8.x-1.0) - en to fil translation catalogue (5 entries)

en: Settings
fil: Mga pagtatakda

en: Add content
fil: Magdagdag nang nilalaman

en: Processing
fil: Pinoproseso

en: Initializing.
fil: Sinisimulan.

en: An error has occurred.
fil: May maling naganap.
