Spambot (8.x-1.4) - en to kn translation catalogue (8 entries)

en: Settings
kn: ಸಿದ್ಧತೆಗಳು

en: 1 day
kn: ೧ ದಿನ

en: Processing
kn: ಸಂಸ್ಕರಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಿದೆ

en: 30 minutes
kn: ೩೦ ನಿಮಿಷಗಳು

en: 1 week
kn: ೧ ವಾರ

en: Username:
kn: ಬಳಕೆದಾರ ಹೆಸರು:

en: Email:
kn: ಇಮೇಲ್:

en: An error has occurred.
kn: ಒಂದು ದೋಷವು ಎದುರಾಗಿದೆ.
