Spambot (8.x-1.4) - en to ta translation catalogue (7 entries)

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Processing
ta: வேலை நடைபெற்றுக்கொண்டிருக்கிறது

en: 1 minute
ta: 1 நிமிடம்

en: Email:
ta: மின்னஞ்சல்:

en: Initializing.
ta: தயாராகிறது.

en: An error has occurred.
ta: ஒரு பிழை ஏற்பட்டுள்ளது.

en: Completed @current of @total.
ta: @total ல் @current முடிந்துள்ளது.
