Spark (8.x-1.0-alpha5) - en to sw translation catalogue (8 entries)

en: Database type
sw: Aina ya Hifadhidata

en: Database username
sw: Jina la mtumiaji wa Hifadhidata

en: Database password
sw: Nywila ya Hifadhidata

en: Database name
sw: Jina la Hifadhidata

en: Database port
sw: Mlango wa Hifadhidata

en: Requirements problem
sw: Tatizo la Mahitaji

en: Database configuration
sw: Usanidi wa Hifadhidata

en: The type of database your @drupal data will be stored in.
sw: Aina ja Hifadhidata yako ambapo @drupal yako itaifadhiwa
