Sparkpost email (8.x-2.0-beta1) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Body
ta: பொருள் விரிவாக்கம்

en: Subject
ta: பொருள்

en: Input format
ta: உள்ளீட்டு படிமம்

en: Send
ta: அனுப்புக

en: Recipient
ta: பெறுநர்

en: Debug
ta: பிழையறிவு

en: About
ta: பற்றி

en: Sender name
ta: அனுப்புநர் பெயர்

en: Sender email
ta: அனுப்புநர் மின்னஞ்சல்
