Sparkpost email (8.x-2.0) - en to vi translation catalogue (9 entries)

en: Body
vi: Nội dung

en: Subject
vi: Tiêu đề

en: Input format
vi: Định dạng nhập vào

en: Send
vi: Gửi

en: Recipient
vi: Người nhận

en: Debug
vi: Tìm lỗi

en: From name
vi: Tên người gửi

en: From address
vi: Địa chỉ gửi đi

en: About
vi: Giới thiệu
