Splitting.js (1.0.0) - en to ta translation catalogue (22 entries)

en: User interface
ta: பயனர் இடைமுகப்பு

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Delete
ta: அழி

en: Operations
ta: செயல்பாடுகள்

en: List
ta: பட்டியல்

en: Edit
ta: மாற்று

en: Reset
ta: மீளமை

en: Image
ta: படம்

en: Settings
ta: அமைவுகள்

en: Save
ta: சேமி

en: Filter
ta: வடிகட்டி

en: Items
ta: உருப்படிகள்

en: Not installed
ta: நிறுவப்படவில்லை

en: Rows
ta: வரிசைகள்

en: Key
ta: சாவி

en: Style
ta: பாணி

en: Installed
ta: நிறுவப்பட்டது

en: image
ta: படம்

en: Grid
ta: கட்டம்

en: Columns
ta: நெடுவரிசை

en: All pages except those listed
ta: தரப்பட்ட பக்கங்களைத் தவிர்த்து மற்ற பக்கங்கள்

en: Only the listed pages
ta: தரப்பட்ட பக்கங்கள் மட்டும்
