Spreaker (8.x-1.0) - en to gu translation catalogue (5 entries)

en: Action
gu: ક્રિયા

en: edit
gu: સંપાદિત કરો

en: All
gu: બધા

en: Show
gu: પ્રદર્શિત કરો

en: Apply
gu: લાગુ કરો
