Secure QR Login (2.0.0) - en to ta translation catalogue (9 entries)

en: Status
ta: நிலை

en: Email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Remove
ta: நீக்கு

en: Enable
ta: செயலாக்கு

en: Disable
ta: செயலிழக்க வைக்க

en: Login
ta: உள் நுழை

en: Save
ta: சேமி

en: User
ta: பயனர்

en: Changed
ta: மாற்றப்பட்டது
